| Mẫu | có thể trồng được |
|---|---|
| Vật liệu | Polyester |
| Kích cỡ | Dài 50 cm / 19,6 inch) và (rộng 42 cm / 16,5 inch) |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Màu sắc | Trắng Bất kỳ màu nào bạn có thể chọn |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| Mẫu | In kỹ thuật số |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 7 x 14 x 16 inch |
| Màu sắc | Hoa hoặc tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Ba lô túi dây rút |
|---|---|
| Chiều dài dây đeo | có thể điều chỉnh |
| Số lượng túi | 2 |
| Cân nặng | 0,01kg |
| Không thấm nước | Đúng |
| Tên sản phẩm | Túi cinch cá nhân |
|---|---|
| Vật liệu | Polyester hoặc tùy chỉnh |
| Màu sắc | Cổ phần |
| in | phong tục |
| Kích cỡ | 39*30cm hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 6,73 x 6,02 x 2,05 inch |
| Mẫu | đất |
| Màu sắc | bất kỳ màu nào bạn có thể chọn |
| loại đóng kín | dây rút |
|---|---|
| Phong cách | Bình thường |
| Số lượng túi | 2 |
| Dịp | Ngoài trời |
| tên sản phẩm | Ba lô túi dây rút |
| Chiều dài dây đeo | có thể điều chỉnh |
|---|---|
| KÍCH CỠ | Trung bình |
| Dung tích | 20L |
| Số lượng túi | 2 |
| Vật liệu | Nylon |
| Dịp | Ngoài trời |
|---|---|
| Cân nặng | 0,01kg |
| KÍCH CỠ | Trung bình |
| Dung tích | 20L |
| Giới tính | cả nam và nữ |
| Mẫu | Động vật |
|---|---|
| Vật liệu | Polyester |
| Kích cỡ | 43cm*36cm/16,9*13,4 inch |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Màu sắc | Màu xanh Bất kỳ màu nào bạn có thể chọn |
| tên sản phẩm | Túi khô 30L |
|---|---|
| Vật liệu | PVC |
| Kích cỡ | 2L,5L,10L,15L,20L, v.v. |
| in | In tùy chỉnh |
| Màu sắc | Xanh lam, vàng, cam, xanh lá cây, đỏ, đen, v.v. |