| Tên sản phẩm | Túi khô chống thấm Pvc |
|---|---|
| Vật liệu | PVC |
| Kích cỡ | 2L,5L,10L,15L,20L, v.v. |
| in | In tùy chỉnh |
| Màu sắc | Xanh lam, vàng, cam, xanh lá cây, đỏ, đen, v.v. |
| Tên sản phẩm | Túi thể thao chống nước |
|---|---|
| Vật liệu | PVC |
| Kích cỡ | 2L,5L,10L,15L,20L, v.v. |
| in | In tùy chỉnh |
| Màu sắc | Xanh lam, vàng, cam, xanh lá cây, đỏ, đen, v.v. |
| Vật liệu | PVC |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | Chấp nhận tùy chỉnh |
| Màu sắc | đủ màu |
| Cân nặng | 0,01kg |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 13 x 7,5 x 13,75 inch |
| Màu sắc | Bất kỳ màu nào bạn có thể chọn hoặc tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 8,3 x 3,9 x 10,2 inch |
| Màu sắc | Màu hồng hoặc tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | Nylon |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 11,4 x 7,9 x 2 inch Chấp nhận tùy chỉnh |
| Màu sắc | Blue hoặc bất kỳ màu nào bạn có thể chọn hoặc tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | PU |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 4,5 x 4,1 x 0,2 inch Chấp nhận tùy chỉnh |
| Màu sắc | đủ màu |
| Cân nặng | 0,01kg |
| Vật liệu | POLYSTER |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 11,8 x 8,7 x 2 inch |
| Màu sắc | Màu xanh lá cây hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | POLYSTER |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 11,8 x 8,7 x 2 inch |
| Màu sắc | Màu xanh lá cây hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | Lưới thép |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | Chấp nhận tùy chỉnh |
| Màu sắc | đủ màu |
| Cân nặng | 0,01kg |