| Vật liệu | Nylon |
|---|---|
| moq | 50 |
| Màu sắc | đen, cam |
| Phiên bản Bluetooth | 5.0 Nâng cao |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây, Công Đoàn Phương Tây, L/C, L/C |
| Vật liệu | 100% Polyester |
|---|---|
| Màu sắc | cầu vồng |
| Cân nặng | 0,01kg |
| Kích cỡ | 11,8 x 8,7 x 2 inch |
| thời gian lấy mẫu | 3-7 ngày |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| Màu sắc | Màu xanh hoặc có thể tùy chỉnh |
| thời gian lấy mẫu | 3-7 ngày |
| Thời gian giao hàng | 15 ngày |
| Tính năng | Trọng lượng nhẹ và không thấm nước |
| vật liệu | PU hoặc có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc | Màu hồng hoặc tùy chỉnh |
| thời gian lấy mẫu | 3-7 ngày |
| Thời gian giao hàng | 15 ngày |
| Logo | Chấp nhận tùy chỉnh |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| Màu sắc | Nâu hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,01kg |
| Kích cỡ | 7,5 × 3,5 × 9,4 inch |
| thời gian lấy mẫu | 3-7 ngày |
| Vật liệu | PVC |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 10x6x4inch(26x15x10 cm(Dài x Cao x Rộng) |
| Cân nặng | 0,01kg |
| thời gian lấy mẫu | 3-7 ngày |
| Vật liệu | Bông |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 11,25" x 6,5" x 17,125" (28,6 cm x 16,8 cm x 43,5 cm |
| Màu sắc | Trắng hoặc có thể chấp nhận tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,15kg |
| Vật liệu | Oxford |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Màu sắc | Màu đen hoặc có thể tùy chỉnh |
| Tính năng | Trọng lượng nhẹ |
| Chức năng | Đa chức năng và dung tích Lager |
| Thiết kế | Màn hình lụa tinh tế / In đầy đủ |
|---|---|
| Loại hoa văn | In/tùy chỉnh/Hình học |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Túi | nhiều túi |
| Không thấm nước | Đúng |