| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| Màu sắc | bất kỳ màu nào bạn có thể chọn |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | Chấp nhận tùy chỉnh |
| thời gian lấy mẫu | 3-7 ngày |
| Mẫu | đất |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 11,8 x 8,7 x 2 inch |
| Màu sắc | bất kỳ màu nào bạn có thể chọn |
| Mẫu | đất |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 13,4 inch * cao 16,14 inch |
| Màu sắc | Cam hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Màu sắc | Bất kỳ màu nào bạn có thể chọn hoặc tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 18L x 15,3W inch |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Màu sắc | Màu đen hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | Chấp nhận tùy chỉnh |
| Mẫu | đất |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 9,76 x 7,99 x 0,51 inch |
| Màu sắc | bất kỳ màu nào bạn có thể chọn |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Màu sắc | Màu hồng hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | Chấp nhận tùy chỉnh |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 22cm * 16cm * 2,5cm, Chấp nhận tùy chỉnh |
| Màu sắc | Đen Bất kỳ màu nào bạn có thể chọn hoặc tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | PVC hoặc có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích cỡ | 5*4.75*2inch |
| moq | 1-1000 chiếc |
| Màu sắc | Vàng hoặc tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Mẫu | đất |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 10,5 x 4,4 x 5,3 inch |
| Màu sắc | bất kỳ màu nào bạn có thể chọn |