| Mẫu | đất |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 10,5 x 4,4 x 5,3 inch |
| Màu sắc | bất kỳ màu nào bạn có thể chọn |
| Vật liệu | PU |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 5,9 x 2,4 x 4 inch |
| Màu sắc | Màu hồng hoặc tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | Chấp nhận tùy chỉnh hoặc 32 x 23 x 10,9 cm |
| Màu sắc | Bất kỳ màu nào bạn chọn |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | Chấp nhận tùy chỉnh hoặc 32 x 23 x 10,9 cm |
| Màu sắc | Bất kỳ màu nào bạn chọn |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | PVC |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Logo | Chấp nhận Logo tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu xanh lá cây hoặc Chấp nhận màu tùy chỉnh |
| Kích cỡ | Chấp nhận có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | Chấp nhận tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu xanh hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,10kg |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | Chấp nhận tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu xanh lá cây hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,10kg |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| Kích cỡ | 11,8x2x6,2 inch |
| moq | 1-1000 chiếc |
| Màu sắc | Bất kỳ màu nào bạn có thể chọn hoặc tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Mẫu | Tính cách |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 41CMX34CM |
| Màu sắc | Bất kỳ màu nào bạn có thể chọn hoặc tùy chỉnh |
| Mẫu | đất |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 16,53 x 14,17 x 16,53 inch |
| Màu sắc | Bất kỳ màu nào bạn có thể chọn hoặc tùy chỉnh |