| Vật liệu | da thuần chay |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Cân nặng | 0,22kg |
| Màu sắc | Màu xanh lá cây hoặc có thể chọn |
| Kích cỡ | 9,4 x 5,5 x 5,5 inch hoặc có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | PU |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Cân nặng | 0,10kg |
| Kích cỡ | 16x6x11cm hoặc có thể tùy chỉnh |
| thời gian lấy mẫu | 5-7 ngày |
| Vật liệu | PVC |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen và rõ ràng |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 11 x 5,9 x 8,2 inch hoặc tùy chỉnh |
| Logo | Chấp nhận Logo tùy chỉnh |
| Vật liệu | Nylon |
|---|---|
| Màu sắc | Đen hoặc Chấp nhận màu tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,16kg |
| Kích cỡ | 11 x 5,9 x 8,2 inch hoặc tùy chỉnh |
| Logo | Chấp nhận Logo tùy chỉnh |
| Vật liệu | Oxford |
|---|---|
| Màu sắc | Xám hoặc Chấp nhận màu tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,11kg |
| Kích cỡ | 8.2x6.0x6.5inch hoặc tùy chỉnh |
| Logo | Chấp nhận Logo tùy chỉnh |
| Vật liệu | PVC |
|---|---|
| Màu sắc | Tất cả các màu hoặc Chấp nhận màu tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,12kg |
| Kích cỡ | 9,06 x 7,87 x 5,12 cm hoặc tùy chỉnh |
| Logo | Chấp nhận Logo tùy chỉnh |
| Vật liệu | PVC |
|---|---|
| Màu sắc | Đen hoặc Chấp nhận màu tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 12,4 x 5,1 cm hoặc tùy chỉnh |
| Logo | Chấp nhận Logo tùy chỉnh |
| Vật liệu | PVC |
|---|---|
| Kích cỡ | 8,3"x5,9"x3,5"inch |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Màu sắc | Hồng |
| moq | 1-1000 chiếc |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 10 x 5 x 5,5 inch |
| Màu sắc | Màu đen hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 8x5,5x8,3 inch |
| Màu sắc | Màu hồng hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |