| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 7,5 x 5,5 x 2,2 inch |
| Màu sắc | Màu hồng, màu xanh, hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,01kg |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 17"x9"x13inch |
| Màu sắc | màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,2kg |
| Vật liệu | Polyester hoặc có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 5,1 x 1,96 x 4,72 inch |
| Màu sắc | Tất cả các màu hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | PU |
|---|---|
| Kích cỡ | 9,25 * 4,13 * 4,33 inch |
| moq | 1-1000 chiếc |
| Màu sắc | Nâu hoặc tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,13kg |
| Vật liệu | PU |
|---|---|
| Kích cỡ | 6.1'' x 2.36'' x 4.7'' |
| moq | 1-1000 chiếc |
| Màu sắc | màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | Tranh sơn dầu |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 10 * 7 * inch |
| Màu sắc | Màu vàng hoặc tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | Tranh sơn dầu |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 8 x 6 x 0,5 inch |
| Màu sắc | Màu xanh lá cây hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | POLYSTER |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 11,8 x 8,7 x 2 inch |
| Màu sắc | tất cả các màu hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | POLYSTER |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 14x26x1 inch |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Logo | Chấp nhận Logo tùy chỉnh |
| Mẫu | đất |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | Kích thước 9"×4"×11" |
| Màu sắc | có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |