| Mẫu | Động vật |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 15.7" LX 13.7" W |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Vật liệu | PVC |
|---|---|
| Màu sắc | màu xanh da trời |
| Kích cỡ | 9 x 6 x 2 inch |
| Cân nặng | 0,01kg |
| thời gian lấy mẫu | 3-7 ngày |
| Vật liệu | Tranh sơn dầu |
|---|---|
| Kích cỡ | 8,38 x 5,65 x 0,58 inch |
| Màu sắc | Hoa hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,01kg |
| thời gian lấy mẫu | 3-7 ngày |
| Vật liệu | Oxford |
|---|---|
| Màu sắc | Oxford |
| Cân nặng | 0,1kg |
| thời gian lấy mẫu | 3-7 ngày |
| Thời gian giao hàng | 15 ngày |
| tên | Túi vệ sinh |
|---|---|
| Vật liệu | PVC |
| Màu sắc | Màu đen |
| Kích thước | Bất kỳ kích thước có thể tùy chỉnh |
| Mẫu | 3-7 ngày |
| Vật liệu | PU |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Màu sắc | Nâu hoặc có thể tùy chỉnh |
| Tính năng | Trọng lượng nhẹ |
| Chức năng | Đa chức năng và dung tích Lager |
| Vật liệu | Lưới thép |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 1x1x1 inch |
| Màu sắc | Màu hồng hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,001kg |
| Hoạt động ngoài trời | thịt nướng dã ngoại |
|---|---|
| Bằng chế độ thổi phồng | Bơm Bơm Hơi Bên Ngoài, Khác, Bơm Bơm Hơi Tích Hợp |
| Loại thảm chống thấm | Nệm, Bơm hơi tự động, Tạo bọt mở, Nệm, Tạo bọt kín, Khác |
| Chất liệu thảm cắm trại | bông PE |
| Tên mục | thảm dã ngoại |
| chi tiết đóng gói | OPP |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 15 |
| Điều khoản thanh toán | D/A, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 100000 |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Vật liệu | PVC |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Màu sắc | Màu đen hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích cỡ | XL: 9.1*6.3*2.9inch L: 7.8*5.3*2.5inch M: 6.7*4.7*2.4inch S: 4.3*4.1*1.8inch |
| Tính năng | Trọng lượng nhẹ |