| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| Kích cỡ | 10in(Dài)X 4,9in(Rộng)X 6,2in(C) |
| Màu sắc | màu đỏ tía |
| Cân nặng | 0,1kg |
| moq | 1-1000 chiếc |
| chi tiết đóng gói | OPP |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 15 |
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | NO |
| Vật liệu | PVC |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 12,5x4,5x8,5 inch hoặc có thể tùy chỉnh |
| Logo | Chấp nhận Logo tùy chỉnh |
| Màu sắc | Bất kỳ màu nào bạn có thể chọn hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu | PVC |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | Chấp nhận tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu hồng hoặc có thể tùy chỉnh |
| thời gian lấy mẫu | 5-7 ngày |
| Vật liệu | PVC |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | Chấp nhận tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu xám hoặc có thể tùy chỉnh |
| thời gian lấy mẫu | 5-7 ngày |
| Vật liệu | PU |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Màu sắc | Tự nhiên |
| Kích cỡ | 12 x 7 x 1,3 inch |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | Ni lông hoặc có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 5*4.75*2inch |
| Màu sắc | Màu hồng hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Số lượng túi | 2 |
|---|---|
| loại đóng kín | dây rút |
| KÍCH CỠ | Trung bình |
| Dung tích | 20L |
| tên sản phẩm | Ba lô túi dây rút |
| Mẫu | đất |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 6,5 x 5,5 x 4 inch |
| Màu sắc | bất kỳ màu nào bạn có thể chọn |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Màu sắc | Màu đen hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | Chấp nhận tùy chỉnh |