| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 10" x 4,9" x 6,2” |
| Màu sắc | In kỹ thuật số |
| Vật liệu | Polyester, 600D |
|---|---|
| có thanh kéo | Không |
| Loại hoa văn | hình học |
| Giới tính | Nam giới |
| loại đóng kín | Chuỗi |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| Kích cỡ | 12,2x3,15x10,63 inch Bất kỳ kích thước nào cũng có thể tùy chỉnh |
| Logo | Chấp nhận Logo tùy chỉnh |
| Màu sắc | Bất kỳ màu nào bạn có thể chọn hoặc tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,331kg |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 14 x 4 x 20 inch |
| Màu sắc | Màu đen hoặc có thể tùy chỉnh |
| Logo | Chấp nhận Logo tùy chỉnh |
| Vật liệu | Lưới thép |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 15 * 19,7 inch |
| Màu sắc | màu xanh với (Dứa) |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | Chấp nhận có thể tùy chỉnh |
| Màu sắc | Mèo hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | Chấp nhận có thể tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu hồng hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | PU hoặc có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 9,45 x 6,3 x 1,96 inch |
| Màu sắc | trắng |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Mẫu | Hoa |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 14x16 inch |
| Màu sắc | Bất kỳ màu nào bạn có thể chọn hoặc tùy chỉnh |
| Mẫu | đất |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 17 x 13 inch |
| Màu sắc | Màu xanh hoặc tùy chỉnh |