| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích cỡ | Chấp nhận tùy chỉnh hoặc 11,8 x 7 x 7 cm |
| Logo | Chấp nhận Logo tùy chỉnh |
| moq | 1-1000 chiếc |
| Vật liệu | PU |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Cân nặng | 0,20kg |
| Màu sắc | Trắng hồng nâu hoặc có thể chọn |
| Kích cỡ | 9,84x4,72x4,72 inch hoặc có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | PVC |
|---|---|
| Kích cỡ | 4,75 x 2 x 5cm |
| Màu sắc | Màu xanh lá |
| Cân nặng | 0,1kg |
| thời gian lấy mẫu | 5-7 ngày |
| Vật liệu | PVC |
|---|---|
| Màu sắc | Màu hồng hoặc Chấp nhận màu tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,12kg |
| Kích cỡ | 47x20,3x26,6cm hoặc tùy chỉnh |
| Logo | Chấp nhận Logo tùy chỉnh |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| Màu sắc | Xám hoặc Chấp nhận màu tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,17kg |
| Kích cỡ | 10,43 x 6,69 x 5,91 cm hoặc tùy chỉnh |
| Logo | Chấp nhận Logo tùy chỉnh |
| Vật liệu | Polyester, pu, PVC, bông, vải |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 10 x 5 x 5,5 inch |
| Màu sắc | Màu đen hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | PVC |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 12,2 * 8,3 * 4,3 inch |
| Màu sắc | Màu xanh hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | Tranh sơn dầu |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | Chấp nhận tùy chỉnh |
| Màu sắc | Bất kỳ màu nào bạn có thể chọn hoặc tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | Polyester hoặc có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích cỡ | 8,66 x 2 x 5,11 inch |
| moq | 1-1000 chiếc |
| Màu sắc | Màu vàng dễ thương hoặc tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | PU |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 21,5*6,5*14,5cm/8,46*2,55*5,70 inch |
| Màu sắc | Màu xanh lá cây hoặc tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |