| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 11 x 7,8 x 4,3 inch Chấp nhận tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu hồng hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,21kg |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 3,56 x 2,63 x 1,47 inch |
| Màu sắc | Màu hồng hoặc tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | Bông |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 24x32cm |
| Màu sắc | trắng |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | túi vải bố |
|---|---|
| Kích cỡ | 10,75 x 7,68 x 1,18 inch |
| Cân nặng | 0,01kg |
| Màu sắc | trắng |
| Logo | Chấp nhận Logo tùy chỉnh |
| Vật liệu | túi vải bố |
|---|---|
| Kích cỡ | 8 x 1 x 10 inch |
| Cân nặng | 0,01kg |
| Màu sắc | trắng |
| Logo | Chấp nhận Logo tùy chỉnh |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | Chấp nhận có thể tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu đen hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | Chấp nhận có thể tùy chỉnh |
| Màu sắc | Đỏ đen hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | Chấp nhận có thể tùy chỉnh |
| Màu sắc | Hoa hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | Ni lông hoặc có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 8x11 inch |
| Màu sắc | Màu đen hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,01kg |
| Vật liệu | Polyester hoặc có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 10x6x4,13 inch |
| Màu sắc | Màu đen hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |