| Vật liệu | Oxford |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 9"×4"×11" |
| Màu sắc | Màu hồng hoặc tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | PU |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 9"×4"×11" |
| Màu sắc | Màu tím hoặc tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | Tranh sơn dầu |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | Kích thước: 9,4×5,5×3,9 inch (24×14×10cm) |
| Màu sắc | Màu đen hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | Nylon |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | Chấp nhận tùy chỉnh hoặc 32 x 23 x 10,9 cm |
| Màu sắc | Bất kỳ màu nào bạn chọn |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Mẫu | đất |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 25,5*12,5*16cm |
| Màu sắc | có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | PU hoặc có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Cân nặng | 0,01kg |
| Màu sắc | Đen |
| Kích cỡ | Kích thước 8 x 5 x 2 inch (Nhỏ) |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| Kích cỡ | Chấp nhận tùy chỉnh hoặc 24x16x11,7cm |
| Logo | Chấp nhận Logo tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu đen hoặc có thể tùy chỉnh |
| thời gian lấy mẫu | 5-7 ngày |
| Vật liệu | PVC |
|---|---|
| Kích cỡ | Chấp nhận tùy chỉnh hoặc 7.5x5x2.2inch |
| Logo | Chấp nhận Logo tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu đen hoặc có thể tùy chỉnh |
| thời gian lấy mẫu | 5-7 ngày |
| Vật liệu | PVC |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | Chấp nhận tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu hồng hoặc bất kỳ màu nào bạn có thể chọn hoặc tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | Nylon |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | Chấp nhận tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu đen hoặc bất kỳ màu nào bạn có thể chọn hoặc tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,01kg |