| Mẫu | cầu vồng |
|---|---|
| Vật liệu | Lưới thép |
| Kích cỡ | 15 * 19,7 inch (38 * 50CM) |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Màu sắc | tất cả các màu hoặc có thể tùy chỉnh |
| Pattern Type | Solid |
|---|---|
| Phong cách | Ba lô, Túi treo nôi đa năng cho mẹ |
| Vật liệu | vải bông |
| Tính năng | với USB, Đa chức năng |
| Màu sắc | Màu sắc tùy chỉnh |
| Mẫu | Đen |
|---|---|
| Vật liệu | Lưới thép |
| Kích cỡ | 18*15inch/38*45cm |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Màu sắc | Màu đen hoặc có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 12,5 x 8,5 x 5,5 inch |
| Màu sắc | đất |
| Vật liệu | PVC |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Cân nặng | 0,01kg |
| Kích cỡ | 11,81 inch * 7,09 inch * 0,75 inch (30cm * 18cm * 1,9cm) |
| Màu sắc | Màu vàng hoặc có thể chọn hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 9x4x9 inch (LxWxH ) Chấp nhận tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu hồng hoặc bất kỳ màu nào bạn có thể chọn hoặc tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | Lưới thép |
|---|---|
| Màu sắc | bất kỳ màu nào bạn có thể chọn |
| Cân nặng | 0,01kg |
| Kích cỡ | Chấp nhận tùy chỉnh |
| thời gian lấy mẫu | 3-7 ngày |
| Mẫu | đất |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 11,1" x 6,3" x 11,4'' |
| Màu sắc | Màu xanh hoặc bất kỳ màu nào bạn có thể chọn |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 10 x 5,2 x 6,0 inch |
| Cân nặng | 0,01kg |
| thời gian lấy mẫu | 3-7 ngày |
| Vật liệu | Polyester hoặc có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| moq | 500-1000moq |
| Logo | Chấp nhận tùy chỉnh |
| Màu sắc | Bất kỳ màu nào bạn có thể chọn hoặc tùy chỉnh |
| Kích cỡ | Chấp nhận tùy chỉnh hoặc 22x8x15cm |