| Vật liệu | Polyester hoặc có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 10,6 x 9,8 x 4,6 inch |
| Màu sắc | Tất cả các màu hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,14kg |
| Vật liệu | Polyester hoặc có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 8,5"L*3,75"W*6"H |
| Màu sắc | Màu hồng hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | Polyester hoặc có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 8,5"L*3,75"W*6"H |
| Màu sắc | Màu hồng hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | PVC hoặc có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 7,8 x 2,3 x 5,9 inch |
| Màu sắc | Màu đen hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 7.2"x5.4"x3.4"/18.3cmx13.7cmx8.6cm hoặc Chấp nhận tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Màu sắc | Màu đen hoặc có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | PU |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 10,5 x 5,5 x 6 inch |
| Màu sắc | Nâu hoặc tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | PVC |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 7,5 x 2,2 x 5,5 inch |
| Màu sắc | Màu tím hoặc tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | Tranh sơn dầu |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 11,42"x3,74"x7,09"/29x9,5x18 cm |
| Màu sắc | Xám |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 8,6''* 5,3"* 0,78" |
| Màu sắc | Màu xanh lá cây hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | Tranh sơn dầu |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 8,6''* 5,3"* 0,78" hoặc có thể tùy chỉnh |
| Màu sắc | tất cả các màu hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |