| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 10"L x 6,2"W x 4,9"H |
| Màu sắc | In kỹ thuật số |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Màu sắc | Màu xám hoặc tùy chỉnh |
| Logo | Chấp nhận Logo tùy chỉnh |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Màu sắc | Trắng |
| Kích cỡ | 9,8x6 x11,1 inch |
| Vật liệu | Sang trọng |
|---|---|
| Màu sắc | màu xanh lá |
| Cân nặng | 0,01kg |
| Kích cỡ | 25 x 14 x 8 cm/ 9,8 x 5,5 x 3,15 inch |
| thời gian lấy mẫu | 3-7 ngày |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Màu sắc | Đen trắng hoặc có thể tùy chỉnh |
| Tính năng | Trọng lượng nhẹ |
| Chức năng | Đa chức năng và dung tích Lager |
| chi tiết đóng gói | OPP |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 15 |
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 100000 |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| Kích cỡ | 14x12,5x10 inch hoặc có thể tùy chỉnh kích thước |
| Logo | Chấp nhận Logo tùy chỉnh |
| Màu sắc | Bất kỳ màu nào bạn có thể chọn hoặc tùy chỉnh |
| moq | 1-1000 chiếc |
| Vật liệu | Oxford |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Màu sắc | Nâu hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 10,5 * 3,5 * 9,5 inch |
| Tính năng | Trọng lượng nhẹ |
| Vật liệu | đàn organ |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 4 * 6 inch |
| Màu sắc | tất cả các màu hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,001kg |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 12,36 x 8,66 x 0,75 inch |
| Màu sắc | Anmail hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,01kg |