| Mẫu | đất |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 10 x 14 x 16 inch |
| Màu sắc | Bất kỳ màu nào bạn có thể chọn hoặc tùy chỉnh |
| Mẫu | đất |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 10 * 7 * inch |
| Màu sắc | Màu hồng hoặc bất kỳ màu nào bạn có thể chọn |
| Mẫu | đất |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 10 * 7 * inch |
| Màu sắc | bất kỳ màu nào bạn có thể chọn |
| Mẫu | đất |
|---|---|
| Vật liệu | Polyester |
| moq | 1-1000 chiếc |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 7,17 x 6,77 x 2,01 inch |
| Vật liệu | PVC |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Logo | Chấp nhận Logo tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu xanh lá cây hoặc Chấp nhận màu tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 27x16x10cm hoặc có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | Nylon |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Logo | Chấp nhận Logo tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu xanh lá cây hoặc Chấp nhận màu tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 11x4,75x9,5cm hoặc có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Logo | Chấp nhận Logo tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu xanh lá cây hoặc Chấp nhận màu tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 24x19.5x8.9cmor có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | Nylon |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Logo | Chấp nhận Logo tùy chỉnh |
| Màu sắc | Đen hoặc Chấp nhận màu tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 9.4x5.5x6.2inch hoặc Chấp nhận có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | PU và nhựa PVC |
|---|---|
| Màu sắc | Hồng |
| Cân nặng | 0,012kg |
| Kích cỡ | 9,37"L x 6,85"Rộng x 6,38"H |
| Tính năng | Nhẹ và bền |
| Vật liệu | cao su tổng hợp |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | Chấp nhận tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu vàng hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,12kg |