| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 19,7”X15,8” |
| Màu sắc | Màu đen hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | PU hoặc có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 9,45 x 3,94 x 7,48 inch |
| Cân nặng | 0,11kg |
| Màu sắc | Bất kỳ màu nào bạn có thể chọn hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu | PU hoặc có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 7,8 inch * 3,9 inch |
| Cân nặng | 0,11kg |
| Màu sắc | Màu đỏ hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu | PU |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 8,7 × 5 inch |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Màu sắc | màu hồng hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| Cân nặng | 0,01kg |
| Màu sắc | Màu vàng hoặc có thể tùy chỉnh |
| thời gian lấy mẫu | 3-7 ngày |
| Thời gian giao hàng | 15 ngày |
| Mẫu | Tính cách |
|---|---|
| Vật liệu | Polyester |
| moq | 1-1000 chiếc |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 19,6 * 16,5 inch |
| Mẫu | đất |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 10 x 14 x 16 inch |
| Màu sắc | bất kỳ màu nào bạn có thể chọn |
| Mẫu | Tính cách |
|---|---|
| Vật liệu | Polyester |
| moq | 1-1000 chiếc |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 10 x 14 x 16 inch |
| Mẫu | đất |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | Chiều dài 8 inch . chiều rộng 6 inch . chiều sâu 2,5 inch |
| Màu sắc | Trắng hoặc bất kỳ màu nào bạn có thể chọn |
| Mẫu | Động vật |
|---|---|
| Vật liệu | Polyester |
| Kích cỡ | 43cm*36cm/16,9*13,4 inch |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Màu sắc | Màu xám Bất kỳ màu nào bạn có thể chọn |