| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 7,99 x 3,93 x 5 inch |
| Màu sắc | Tất cả các màu, hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,01kg |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 8,38 x 5,65 x 0,58 inch |
| Màu sắc | Panda hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,01kg |
| thời gian lấy mẫu | 3-7 ngày |
| Vật liệu | Lá nhôm, oxford + EPE + lá phèn |
|---|---|
| Kiểu | Balo |
| Sử dụng | CANS, thức ăn giao tận nơi |
| Tính năng | Không thấm nước, cách nhiệt |
| Loại hoa văn | lưới kim cương |
| Vật liệu | Polyester hoặc có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Chức năng | đa chức năng |
| Tính năng | Không thấm nước HOẶC với USB, Chống nước |
| Kích cỡ | Chấp nhận tùy chỉnh hoặc 15,7 inch x 7,9 inch x 20,6 inch |
| Logo | Chấp nhận Logo tùy chỉnh |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 8,7x 4,5x 10,2 inch hoặc Có thể tùy chỉnh |
| Logo | Chấp nhận Logo tùy chỉnh |
| moq | 1-1000 chiếc |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 18 x 1 x 15 inch |
| Màu sắc | Màu hồng hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Loại hoa văn | Chất rắn |
|---|---|
| Phong cách | Balo |
| Vật liệu | polyester |
| Tính năng | Chống nước |
| chi tiết đóng gói | Bình thường |
| Hoạt động ngoài trời | thịt nướng dã ngoại |
|---|---|
| Bằng chế độ thổi phồng | KHÔNG |
| Loại thảm chống thấm | Nệm |
| Chất liệu thảm cắm trại | Polyester + PEVA |
| Tên sản phẩm | Thảm bãi biển |
| Tên sản phẩm | Túi khô chống thấm nước |
|---|---|
| Vật liệu | PVC |
| Kích cỡ | 2L,5L,10L,15L,20L, v.v. |
| in | In tùy chỉnh |
| Màu sắc | Xanh lam, vàng, cam, xanh lá cây, đỏ, đen, v.v. |
| tên sản phẩm | Túi khô chống thấm Pvc |
|---|---|
| Vật liệu | PVC |
| Kích cỡ | 2L,5L,10L,15L,20L, v.v. |
| in | In tùy chỉnh |
| Màu sắc | Xanh lam, vàng, cam, xanh lá cây, đỏ, đen, v.v. |