| tên sản phẩm | túi khô sản phẩm ngoài trời |
|---|---|
| Vật liệu | PVC chống thấm nước |
| Kích cỡ | 10L, 20L hoặc tùy chỉnh |
| Custom print | |
| Màu sắc | Xanh lam, vàng, cam, xanh lá cây, đỏ, đen, v.v. |
| Tên sản phẩm | Ba lô túi khô cuộn trên cùng |
|---|---|
| Vật liệu | PVC |
| Kích cỡ | 2L,5L,10L,15L,20L, v.v. |
| in | In tùy chỉnh |
| Màu sắc | Xanh lam, vàng, cam, xanh lá cây, đỏ, đen, v.v. |
| tên sản phẩm | Túi vải khô |
|---|---|
| Vật liệu | PVC chống thấm nước |
| Kích cỡ | 10L, 20L hoặc tùy chỉnh |
| in | In tùy chỉnh |
| Màu sắc | Xanh lam, vàng, cam, xanh lá cây, đỏ, đen, v.v. |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| Màu sắc | kaki |
| Cân nặng | 0,01kg |
| Kích thước | Chấp nhận tùy chỉnh |
| Tính năng | Khả năng chống thấm nước và lager |
| Tên sản phẩm | Túi chống nước cho ba lô |
|---|---|
| Vật liệu | PVC |
| Kích cỡ | 2L,5L,10L,15L,20L, v.v. |
| in | In tùy chỉnh |
| Màu sắc | Xanh lam, vàng, cam, xanh lá cây, đỏ, đen, v.v. |
| Mẫu | đất |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 16,9 x 14,2 inch / 43 x 36cm (C x R) |
| Màu sắc | bất kỳ màu nào bạn có thể chọn |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| Mẫu | dưa hấu |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 39x46cm |
| Màu sắc | Màu đỏ hoặc tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Túi khô chống nước 5 lít |
|---|---|
| Vật liệu | PVC |
| Kích cỡ | 2L,5L,10L,15L,20L, v.v. |
| in | In tùy chỉnh |
| Màu sắc | Xanh lam, vàng, cam, xanh lá cây, đỏ, đen, v.v. |
| Hoạt động ngoài trời | thịt nướng dã ngoại |
|---|---|
| Bằng chế độ thổi phồng | KHÔNG |
| Loại thảm chống thấm | Nệm |
| Chất liệu thảm cắm trại | Polyester + PEVA |
| Tên sản phẩm | thảm dã ngoại |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Màu sắc | Màu hồng hoặc có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | Chấp nhận tùy chỉnh |