| Hoạt động ngoài trời | thịt nướng dã ngoại |
|---|---|
| Bằng chế độ thổi phồng | KHÔNG |
| Loại thảm chống thấm | Nệm, Bơm Hơi Tự Động |
| Chất liệu thảm cắm trại | Polyester + PEVA |
| Tên sản phẩm | Thảm dã ngoại |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| moq | 1-1000 chiếc |
| Kích cỡ | 12,99 x 9,06 x 0,39 inch; Chấp nhận tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu xám Bất kỳ màu nào bạn có thể chọn hoặc tùy chỉnh |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| Mẫu | In kỹ thuật số |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 43cm*36cm/16,9*13,4 inch |
| Màu sắc | Màu xanh hoặc tùy chỉnh |
| Hoạt động ngoài trời | thịt nướng dã ngoại |
|---|---|
| Bằng chế độ thổi phồng | KHÔNG |
| Loại thảm chống thấm | Nệm |
| Chất liệu thảm cắm trại | đổ xô + PEVA |
| Tên sản phẩm | thảm dã ngoại |
| Mẫu | đất |
|---|---|
| Vật liệu | Lưới thép |
| Kích cỡ | 17,4''Rộng x 23''L |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Màu sắc | tất cả các màu hoặc có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| Mẫu | đất |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 8,35 x 7,01 x 1,38 inch |
| Màu sắc | Màu xám hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| Mẫu | In kỹ thuật số |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 16 x 14 inch (42 x 36 cm) |
| Màu sắc | Màu hồng hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| Mẫu | In kỹ thuật số |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Kích cỡ | 14x16,9 inch |
| Màu sắc | Trắng hoặc tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Ba lô túi khô cuộn trên cùng |
|---|---|
| Vật liệu | PVC |
| Kích cỡ | 2L,5L,10L,15L,20L, v.v. |
| in | In tùy chỉnh |
| Màu sắc | Xanh lam, vàng, cam, xanh lá cây, đỏ, đen, v.v. |
| Vật liệu | Polyster, lint hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Mua sắm, Du lịch, Giày dép, Quảng cáo |
| Niêm phong & xử lý | dây rút |
| Tính năng | Có thể tái chế/thân thiện với môi trường |
| Đặt hàng tùy chỉnh | Chấp nhận |